Dải viền sàn bằng hợp kim nhôm hình chữ C lý tưởng để tạo ra bề mặt sạch sẽ và gọn gàng trên sàn gỗ công nghiệp hoặc gỗ nguyên khối dày 12 mm. Đường viền hình vuông (hoặc hình chữ C) của chúng, kết hợp với các hoa văn chống trượt có kết cấu tinh xảo ở mặt trên, mặt dưới và các mặt, mang lại cả tính thẩm mỹ và khả năng chống trượt. Ngay cả những chủ nhà thiếu kinh nghiệm cũng có thể dễ dàng lắp đặt chúng bằng chất kết dính mà không cần bất kỳ dụng cụ chuyên nghiệp nào.
| Tên sản phẩm | Dải viền sàn hợp kim nhôm hình chữ C 26,9x14,3mm |
| Mẫu số | CJ-NFC312 |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc | Đen, Trắng bạc, Vàng titan, Vàng sâm panh, Vàng hồng |
| Chiều dài | 2700mm |
| Chiều rộng | 26,9mm |
| Chiều cao | 14,3mm |
| Xử lý bề mặt | Anodizing/Phun |
| Ứng dụng | Thích hợp cho sàn gỗ công nghiệp 12 mm hoặc sàn gỗ nguyên khối |
Chất liệu: Các thanh định hình được làm bằng hợp kim nhôm chất lượng cao, mang lại đặc tính chống lão hóa, chống mài mòn và chống ăn mòn tuyệt vời, có khả năng chịu được sự di chuyển và mài mòn của chân thường xuyên.
Xử lý bề mặt: Quá trình Anodizing hoặc phun giúp nâng cao độ bền và tính thẩm mỹ của các thanh profile. Hồ sơ hoàn thiện có năm màu phổ biến: đen, bạc, titan, vàng hồng và vàng sâm panh.
Ứng dụng: Thích hợp cho sàn gỗ công nghiệp dày 12mm hoặc sàn gỗ nguyên khối. Nó cũng có thể được sử dụng như một sự chuyển tiếp giữa các vật liệu sàn khác có cùng chiều cao.
Lắp đặt: Tấm ốp sàn bằng hợp kim nhôm hình chữ C này sử dụng phương pháp lắp đặt không cần khoan. Không cần ốc vít; Chất kết dính chắc chắn giúp loại bỏ rắc rối khi khoan, giúp việc lắp đặt trở nên đơn giản. Ngay cả những chủ nhà thiếu kinh nghiệm cũng có thể dễ dàng cài đặt nó.
Dịch vụ: CREATEKING là nhà cung cấp profile sàn nổi tiếng ở Trung Quốc, cung cấp nhiều lựa chọn về profile sàn và cách phối màu. Nhấp vào nút 'Tư vấn' để thảo luận về các giải pháp tùy chỉnh với nhóm thiết kế CREATEKING.
Dải viền sàn hợp kim nhôm hình chữ C (Model No.: CJ-NFC312) là thanh profile được thiết kế đặc biệt cho sàn gỗ công nghiệp dày 12 mm hoặc sàn gỗ nguyên khối. Nếu bạn đang sử dụng loại hoặc độ dày sàn khác, vui lòng xem bảng bên dưới để chọn các tùy chọn phù hợp. Ngoài ra, hãy nhấp vào nút 'Tư vấn' để liên hệ với nhóm chuyên gia CREATEKING để được hỗ trợ.
| Mẫu số | Chiều dài (mm) | Chiều rộng (mm) | Chiều cao (mm) | Độ dày của tường (mm) | Trọng lượng lý thuyết (kg/m) | Độ dày sàn áp dụng (mm) | Các loại sàn áp dụng |
| NFC305 | 2700mm | 21.9 | 8 | 0.9 | 0.085 | 5 | sàn SPC |
| NFC308 | 2700mm | 24.9 | 10.1 | 0.8 | 0.088 | 8 | Sàn gỗ công nghiệp |
| NFC310 | 2700mm | 25.85 | 12.13 | 0.9 | 0.1 | 10 | Sàn gỗ công nghiệp |
| NFC312 | 2700mm | 26.9 | 14.3 | 0.9 | 0.118 | 12 | Sàn gỗ công nghiệp hoặc sàn gỗ đặc |
| NFC315 | 2700mm | 28 | 17.5 | 1.0 | 0.146 | 15 | Sàn gỗ nguyên khối |
Giám đốc bán hàng: Aileen
ĐT: +86 13929113888
WhatsApp: +86 13929113888
Email: ck_aileen@createking.com
Địa chỉ nhà máy: Số 3 đường Mingsha South, Khu công nghiệp Xiajiao, thị trấn Danzao, quận Nam Hải, Phật Sơn, Quảng Đông, Trung Quốc 528223
Nhà Các sản phẩm Về chúng tôi OEM & ODM Dịch vụ Ủng hộ Trung tâm Tin tức Sự hợp tác