Ở khu vực chuyển tiếp gần lối vào này, bộ giảm ngưỡng bằng kim loại đóng vai trò như một 'bộ cân bằng'. Được làm bằng hợp kim nhôm-magiê nhẹ nhưng cực kỳ bền, nó khéo léo thu hẹp sự khác biệt về chiều cao giữa các vật liệu sàn khác nhau, giúp lối đi dành cho người đi bộ an toàn hơn. Những đường nét gọn gàng và bề mặt chống trơn trượt, chống mài mòn khiến nó trở thành một yếu tố quan trọng của không gian sàn mà không gây khó chịu. Sau khi lắp đặt, bạn sẽ thấy quá trình chuyển đổi giữa các vật liệu sàn khác nhau diễn ra suôn sẻ hơn và mỗi bước đều yên tâm hơn.
| Tên sản phẩm | Bộ giảm ngưỡng kim loại 14,85x51,5mm |
| Mẫu số | A2706Q |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc | Đen, Bạc, Vàng titan, Vàng sâm panh, Vàng hồng |
| Chiều dài | 2700mm |
| Chiều rộng | 51,5mm |
| Chiều cao | 14,85mm |
| Xử lý bề mặt | Anodizing/Phun |
| Ứng dụng | Dùng cho sàn dày 12 mm |
Chất liệu: Được làm bằng hợp kim nhôm anodized, cấu hình này tự hào có khả năng chống thấm nước, chống ẩm, chống gỉ, chống trơn trượt, chống ăn mòn, bền màu, độ cứng cao, đặc tính chống uốn, cũng như dễ dàng vệ sinh.
Ứng dụng: Thích hợp cho các ô cửa, lối vào phòng hoặc các điểm giao nhau trên sàn không bằng phẳng. Tạo ra sự chuyển tiếp mượt mà và viền cạnh cho các ngưỡng trong nhà bếp, phòng ăn, phòng tắm và hành lang, loại bỏ những khác biệt về chiều cao có thể xảy ra.
Độ dày sàn phù hợp: Tương thích với các vật liệu sàn dày 12mm, bao gồm sàn gỗ kỹ thuật, sàn gỗ đặc, gạch lát và đá cẩm thạch.
Cài đặt: Dải chuyển tiếp ngưỡng kim loại được thiết kế để cài đặt dễ dàng. Nó có thể dễ dàng cắt theo chiều dài cần thiết bằng cưa sắt hoặc cưa tròn. Khoan trước các lỗ ở mặt rộng hơn của đế và cố định bằng vít. Chèn dải chuyển tiếp sau khi đặt sàn.
Đóng gói: Để đảm bảo sản phẩm được bảo vệ khỏi hư hỏng trong quá trình vận chuyển, chúng tôi sẽ gia cố các dải chuyển tiếp bằng màng nhựa rồi đóng gói vào thùng carton hoặc ống nhựa PVC cứng theo yêu cầu của khách hàng. Nếu bạn phát hiện bất kỳ sự uốn cong nhẹ nào hoặc các vấn đề khác ảnh hưởng đến việc sử dụng cấu hình sau khi nhận hàng, vui lòng liên hệ ngay với nhóm bán hàng CREATEKING. Chúng tôi sẽ sẵn lòng cung cấp cho bạn một giải pháp. Chúng tôi sẽ làm hết sức mình để bảo vệ lợi ích của khách hàng.
| Mẫu số | Chiều dài (mm) | Chiều rộng (mm) | Chiều cao (mm) | Trọng lượng lý thuyết (kg/m) | Ứng dụng |
| A2701Q | 2700 | 38 | 12 | 0,18 kg/m | Thích hợp cho sàn dày 12-15mm |
| A2702Q | 2700 | 45 | 13 | 0,242kg/m | Thích hợp cho sàn dày 12-14mm |
| A2705Q | 2700 | 48 | 11.6 | 0,23kg/m | Thích hợp cho sàn dày 8mm |
| A2706Q | 2700 | 51.5 | 14.85 | 0,283kg/m | Thích hợp cho sàn dày 12 mm |
| A2707Q | 2700 | 33.85 | 14.8 | 0,242kg/m | Thích hợp cho sàn dày 12 mm |
Giám đốc bán hàng: Aileen
ĐT: +86 13929113888
WhatsApp: +86 13929113888
Email: ck_aileen@createking.com
Địa chỉ nhà máy: Số 3 đường Mingsha South, Khu công nghiệp Xiajiao, thị trấn Danzao, quận Nam Hải, Phật Sơn, Quảng Đông, Trung Quốc 528223
Nhà Các sản phẩm Về chúng tôi OEM & ODM Dịch vụ Ủng hộ Trung tâm Tin tức Sự hợp tác