| Màu: | |
|---|---|
| Tình trạng sẵn có: | |
NZA1
CREATEKING
Nếu bạn đang gặp khó khăn trong việc chuyển đổi liền mạch giữa các tầng có độ cao khác nhau thì dải giảm tốc bằng nhôm của CREATEKING là giải pháp lý tưởng, dễ dàng giải quyết mối lo ngại của bạn. Được làm bằng hợp kim nhôm nhẹ nhưng chắc chắn, dải chuyển tiếp này được thiết kế đặc biệt để chuyển tiếp trơn tru các cạnh sàn không bằng phẳng. Những đường nét gọn gàng và thiết kế tối giản của nó nâng cao tính thẩm mỹ tổng thể một cách tinh tế mà không bị áp đảo. Là một phụ kiện thiết thực, nó không chỉ giúp sàn nhà của bạn trông gọn gàng hơn mà còn đảm bảo bề mặt đi lại êm ái và an toàn hơn. Những chủ nhà đánh giá cao sự chi tiết chắc chắn sẽ coi đó là một khoản đầu tư dài hạn.
| Tên sản phẩm | Dải giảm tốc nhôm 5,4x17,75mm |
| Mẫu số | NZA1 |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc | Đen, Bạc, Vàng titan, Vàng sâm panh, Vàng hồng |
| Chiều dài | 2700mm |
| Chiều rộng | 17,75mm |
| Chiều cao | 5,4mm |
| Xử lý bề mặt | Anodizing/Phun/Mạ Điện |
| Ứng dụng | Chuyển đổi giữa các vật liệu sàn có độ cao khác nhau |
Cấu trúc vật liệu kép: Được làm bằng hợp kim nhôm-magiê bền bỉ và các dải bảo vệ cao su, vật liệu tổng thể nhẹ nhưng sở hữu độ bền và độ bền tuyệt vời, có khả năng chịu được các khu vực có lượng người qua lại cao trong nhà.
Nhiều ứng dụng: Nó có nhiều ứng dụng khác nhau, chẳng hạn như đầu nối khe hở, dải ngưỡng cửa, dải chuyển tiếp sàn, dải chuyển tiếp từ thảm sang gạch và gờ giảm tốc. Bề mặt chống trượt giúp bảo vệ trẻ em và người già, giảm nguy cơ trơn trượt.
Cắt dễ dàng: Việc cắt vật liệu kim loại thường cần đến những dụng cụ chuyên dụng nhưng bạn có thể dễ dàng cắt chúng theo chiều dài bất kỳ bằng cách sử dụng cưa vòng hoặc cưa sắt.
Cài đặt nhanh: Chúng tôi có thể khoan trước các lỗ trên cấu hình kim loại để đáp ứng nhu cầu đặc biệt của bạn. Sau đó, bạn có thể bóc dải cao su ra, cố định nó bằng các vít phù hợp và cuối cùng lắp lại dải cao su.
Dễ dàng làm sạch và bảo trì: Những gờ giảm tốc này có bề mặt mờ có khả năng chống bụi, vết bẩn, vết bẩn và mài mòn, đồng thời không dễ bị phai màu hoặc trầy xước khi sử dụng thường xuyên hàng ngày. Đó là một khoản đầu tư chi phí thấp với lợi ích lâu dài.
Sản phẩm này kết hợp khả năng điều chỉnh, độ bền và thiết kế hiện đại, khiến nó trở thành một trong những giải pháp linh hoạt nhất để xử lý sự khác biệt về mặt đất. Thiết kế cố định bằng vít của nó mang lại sự ổn định đặc biệt, đảm bảo quá trình chuyển đổi suôn sẻ và đáng tin cậy trong khi vẫn duy trì sự an toàn và thẩm mỹ, khiến nó phù hợp với mọi môi trường.
| Mẫu số | Chiều dài (mm) | Chiều rộng (mm) | Chiều cao (mm) | Trọng lượng lý thuyết (kg/m) | Ứng dụng |
| NZA1 | 2700 | 17.75 | 5.4 | 0.127 | Cung cấp sự chuyển tiếp suôn sẻ cho các vật liệu sàn có độ cao khác nhau. |
| NZA2 | 2700 | 33 | 4.95 | 0.11 | Chuyển đổi ngưỡng |
Giám đốc bán hàng: Aileen
ĐT: +86 13929113888
WhatsApp: +86 13929113888
Email: ck_aileen@createking.com
Địa chỉ nhà máy: Số 3 đường Mingsha South, Khu công nghiệp Xiajiao, thị trấn Danzao, quận Nam Hải, Phật Sơn, Quảng Đông, Trung Quốc 528223