| Màu: | |
|---|---|
| Tình trạng sẵn có: | |
PDD30
CREATEKING
Từ góc nhìn vi mô, thiết kế của dải chuyển tiếp sàn kim loại phổ quát giống như một 'cây cầu yên tĩnh' kết nối các vật liệu sàn khác nhau. Nó sử dụng một dải kim loại nhẹ nhưng chắc chắn để tích hợp liền mạch những khác biệt về chiều cao, khoảng trống và điểm nối sàn, tạo ra sự chuyển đổi hình ảnh mượt mà. Bề mặt kim loại mờ toát lên sự sang trọng tinh tế và mang lại khả năng chống mài mòn và ăn mòn tuyệt vời. Không cần cài đặt phức tạp; chất kết dính cấu trúc là tất cả những gì cần thiết để lắp đặt dễ dàng. Đối với những chủ nhà đang tìm kiếm sự chuyển đổi thống nhất, suôn sẻ giữa các vật liệu sàn có cùng chiều cao hoặc những vật liệu có chiều cao khác nhau, đây là một lựa chọn kín đáo nhưng mang tính thực tế cao.
| Tên sản phẩm | Dải chuyển tiếp sàn kim loại đa năng 4,4x29,5mm |
| Mẫu số | PDD30 |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc | Đen, Bạc, Vàng titan, Vàng sâm panh, Vàng hồng |
| Chiều dài | 2700mm |
| Chiều rộng | 29,5mm |
| Chiều cao | 4,4mm |
| Xử lý bề mặt | Anodizing/Phun |
| Ứng dụng | Chuyển tiếp vật liệu sàn ở cùng độ cao, chuyển tiếp đoạn dốc |
Chất liệu: Được làm bằng hợp kim nhôm chắc chắn, nhẹ, bền và có độ bền cao, có khả năng chịu được khu vực có lượng người qua lại cao trong nhà ở.
Kích thước: Chiều dài tiêu chuẩn là 2,7m, chiều rộng là 29,5mm và chiều cao là 4,4mm. Kích thước tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu; vui lòng tham khảo ý kiến của nhóm thiết kế CREATEKING để có giải pháp tùy chỉnh.
Lắp đặt và cắt: Cắt theo kích thước mong muốn của bạn bằng máy cắt kim loại. Không cần đinh hoặc ốc vít; chỉ cần bôi chất kết dính chắc chắn vào mặt sau có họa tiết của thanh profile để lắp đặt vào bất cứ nơi nào bạn muốn.
Ứng dụng đa chức năng: Để chuyển tiếp giữa các vật liệu sàn có cùng chiều cao và để chuyển tiếp giữa các vật liệu sàn khác nhau có độ dày khác nhau.
Vật liệu sàn phù hợp: Sàn SPC, sàn gỗ, gạch, sàn PVC, sàn gỗ kỹ thuật, thảm, đá, sàn gỗ đặc, v.v.
Chức năng: Che đi khoảng trống giữa các tấm ván sàn và tạo sự kết nối giữa các vật liệu sàn có chênh lệch chiều cao, giảm nguy cơ vấp ngã tiềm ẩn.
Mẫu số | Chiều dài (mm) | Chiều rộng (mm) | Chiều cao (mm) | Độ dày của tường (mm) | Trọng lượng lý thuyết (kg/m) |
| PDD30 | 2700 | 29.5 | 4.4 | 1.1 | 0.09 |
| PDD40 | 2700 | 39.41 | 2.58 | 1.0 | 0.112 |
Giám đốc bán hàng: Aileen
ĐT: +86 13929113888
WhatsApp: +86 13929113888
Email: ck_aileen@createking.com
Địa chỉ nhà máy: Số 3 đường Mingsha South, Khu công nghiệp Xiajiao, thị trấn Danzao, quận Nam Hải, Phật Sơn, Quảng Đông, Trung Quốc 528223