| Màu: | |
|---|---|
| Tình trạng sẵn có: | |
MOD2
CREATEKING
Ý tưởng thiết kế đằng sau dải chuyển tiếp sàn phổ dụng bằng hợp kim nhôm của CREATEKING rất đơn giản: một đường kim loại trông gọn gàng kết nối lại các vật liệu sàn có cùng chiều cao từ trạng thái 'riêng biệt'. Đường nét của nó được tinh giản nhưng vẫn tạo ra một nhịp điệu thoải mái giữa các vật liệu sàn khác nhau, cho phép chuyển đổi tự nhiên hơn giữa chúng. Hợp kim nhôm nhẹ nhưng chắc chắn mang lại sự hỗ trợ ổn định, trong khi kết cấu kim loại tăng thêm sự sang trọng và cảm giác ngăn nắp cho không gian.
| Tên sản phẩm | Dải chuyển tiếp sàn đa năng hợp kim nhôm 6,53x39,8mm |
| Mẫu số | MOD2 |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc | Đen, Bạc, Vàng titan, Vàng sâm panh, Vàng hồng |
| Chiều dài | 2700mm |
| Chiều rộng | 39,8mm |
| Chiều cao | 6,53mm |
| Xử lý bề mặt | Anodizing/Phun |
| Ứng dụng | Chuyển tiếp vật liệu sàn ở cùng độ cao |
Chất liệu: Được làm bằng hợp kim nhôm chất lượng cao với bề mặt được anod hóa hoặc phun sơn, có khả năng chống thấm nước, chống ẩm, chống phai màu và chống ăn mòn, giúp nó bền hơn so với các loại thảm trải sàn thông thường.
Tính thẩm mỹ: Bề mặt vàng hồng tạo thêm nét trang nhã cho sàn nhà. Nó cũng tạo ra sự chuyển tiếp tự nhiên và suôn sẻ hơn giữa các vật liệu sàn khác nhau.
Tùy chọn màu phổ biến: Đen, Bạc, Vàng titan, Vàng hồng, Rượu sâm panh. Các màu khác có thể được tùy chỉnh bằng cách thương lượng với nhóm thiết kế CREATEKING.
Ứng dụng trong nhà: Thích hợp cho phòng khách, phòng ngủ, nhà bếp, phòng ăn, hành lang và phòng tắm, và thậm chí để phân chia các không gian khác nhau.
Dễ dàng cài đặt: Bạn có thể cắt nó theo chiều dài bất kỳ bằng cưa tròn và sau đó dán nó bằng chất kết dính chắc chắn. Không cần khoan và sẽ không làm hỏng sàn nhà của bạn.
Các loại sàn tương thích: Nó phù hợp với hầu hết mọi loại sàn, chẳng hạn như sàn SPC, sàn gỗ kỹ thuật, sàn gỗ công nghiệp, gạch lát, sàn đá cẩm thạch, LVT, sàn gỗ cứng, sàn bê tông, v.v.
| Mẫu số | Chiều dài (mm) | Chiều rộng (mm) | Chiều cao (mm) | Độ dày của tường (mm) | Trọng lượng lý thuyết (kg/m) |
| MOD1 | 2700 | 39.8 | 6.53 | 2.0 | 0.206 |
| MOD2 | 2700 | 39.8 | 6.53 | 2.0 | 0.210 |
Giám đốc bán hàng: Aileen
ĐT: +86 13929113888
WhatsApp: +86 13929113888
Email: ck_aileen@createking.com
Địa chỉ nhà máy: Số 3 đường Mingsha South, Khu công nghiệp Xiajiao, thị trấn Danzao, quận Nam Hải, Phật Sơn, Quảng Đông, Trung Quốc 528223