| Màu: | |
|---|---|
| Tình trạng sẵn có: | |
NL27
CREATEKING
Ý tưởng thiết kế của nẹp sàn nhôm hình chữ L rất đơn giản: làm cho mép sàn trở nên thẩm mỹ hơn. Dải cạnh này có trọng lượng nhẹ, có ánh kim loại, đường thẳng và mượt mà, cảm giác tinh tế và bền. Việc lắp đặt cũng dễ dàng, chỉ cần chất kết dính kết cấu. Cho dù bạn sử dụng nó để bảo vệ các cạnh của sàn nhà hay để cải thiện các chi tiết trong không gian của bạn, nó sẽ hoạt động hiệu quả.
| Tên sản phẩm | Dải cạnh sàn nhôm hình chữ L 23,39x9,9mm |
| Mẫu số | NL27 |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc | Đen, Bạc, Vàng titan, Vàng sâm panh, Vàng hồng |
| Chiều dài | 2700mm |
| Chiều rộng | 23,39mm |
| Chiều cao | 9,9mm |
| Xử lý bề mặt | Anodizing/Phun |
| Ứng dụng | Vật liệu sàn dày hơn 10 mm |
Chất liệu: Được làm bằng hợp kim nhôm chất lượng cao, đảm bảo có thể chịu được tần suất sử dụng cao hoặc khu vực có nhiều người qua lại.
Bảo vệ và trang trí: Dải cạnh sàn này chủ yếu được sử dụng cho các vật liệu sàn dày hơn 10mm. Nó không chỉ mang tính thẩm mỹ mà còn bảo vệ các cạnh mỏng manh.
Ứng dụng rộng rãi: Viền sàn bằng hợp kim nhôm hình chữ L tạo ra những đường nét đẹp cho sàn nhà của bạn. Nó phù hợp với nhiều loại vật liệu sàn khác nhau, bao gồm sàn gỗ kỹ thuật, sàn gỗ nguyên khối và sàn đá cẩm thạch.
Dễ cắt: Cắt kim loại cần có thiết bị cắt chuyên nghiệp. Bạn có thể dễ dàng cắt nó thành nhiều độ dài khác nhau bằng cưa tròn.
Độ bền: Các cấu hình được anod hóa, phun hoặc mạ điện, mang lại màu sắc phong phú và độ bền được nâng cao. Điều này cho phép nó chịu được môi trường khắc nghiệt.
Lắp đặt và Bảo trì: Lắp đặt không cần ốc vít hoặc đinh; chỉ cần sử dụng chất kết dính kết cấu để gắn nó vào mép sàn một cách dễ dàng. Hơn nữa, việc vệ sinh và bảo trì rất đơn giản; chỉ cần lau sạch bụi và vết bẩn bằng vải ẩm.
Giám đốc bán hàng: Aileen
ĐT: +86 13929113888
WhatsApp: +86 13929113888
Email: ck_aileen@createking.com
Địa chỉ nhà máy: Số 3 đường Mingsha South, Khu công nghiệp Xiajiao, thị trấn Danzao, quận Nam Hải, Phật Sơn, Quảng Đông, Trung Quốc 528223