| Màu: | |
|---|---|
| Tình trạng sẵn có: | |
A2707Q
CREATEKING
Nếu sàn nhà là nhân vật chính của một không gian thì phần cuối bằng nhôm là nét hoàn thiện tinh tế giúp hoàn thiện vẻ ngoài. Được thiết kế đặc biệt cho các cạnh của sàn gỗ công nghiệp hoặc gỗ nguyên khối, nó sử dụng đường hợp kim nhôm sạch sẽ để che giấu mọi khuyết điểm một cách gọn gàng. Nó không chỉ ngăn ngừa va đập và cong vênh mà còn tạo thêm cảm giác về chiều sâu và kích thước cho quá trình chuyển đổi. Mỏng nhưng chắc chắn, đơn giản nhưng tinh tế, nó phù hợp với nhiều tình huống hoàn thiện cạnh khác nhau như cửa ra vào, tường và ban công, khiến mỗi lớp hoàn thiện đều trở thành điểm nhấn của không gian.
| Tên sản phẩm | Cấu hình đầu nhôm 14,8x33,85mm cho sàn gỗ công nghiệp |
| Mẫu số | A2707Q |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc | Đen, Bạc, Vàng titan, Vàng sâm panh, Vàng hồng |
| Chiều dài | 2700mm |
| Chiều rộng | 33,85mm |
| Chiều cao | 14,8mm |
| Xử lý bề mặt | Anodizing/Phun |
| Ứng dụng | Dùng cho sàn dày 12 mm |
Chức năng: Che khoảng trống giữa sàn và tường, bảo vệ các cạnh khỏi hao mòn và mang lại bề mặt sạch sẽ, thẩm mỹ. Nó cũng ngăn chặn độ ẩm hoặc bụi bẩn thấm vào các cạnh sàn.
Ứng dụng: Được sử dụng để bịt kín khu vực chuyển tiếp giữa sàn (gỗ ép hoặc gỗ nguyên khối) và các bức tường liền kề hoặc các kết cấu vững chắc khác, chẳng hạn như khung cửa.
Độ dày và loại sàn phù hợp: Được thiết kế cho vật liệu sàn dày 12mm. Lý tưởng cho các cạnh của sàn gỗ, gỗ đặc, gạch hoặc đá cẩm thạch.
Cắt: Cần phải cắt chuyên nghiệp bằng cách sử dụng cưa tay hoặc cưa góc. Chà nhám các cạnh bằng giấy nhám trước khi lắp đặt để loại bỏ các gờ hoặc bất kỳ chỗ không bằng phẳng nào.
Lắp đặt: Khoan lỗ dọc theo cạnh rộng của đế và cố định bằng vít. Sau khi trải sàn xong tiến hành lắp nẹp viền nhôm vào để hoàn thiện viền.
Bảo trì: Lau bề mặt bằng vải ẩm để giữ sạch và không có bụi. Tránh tiếp xúc với chất tẩy rửa có tính axit hoặc kiềm mạnh để tránh hư hỏng.
| Mẫu số | Chiều dài (mm) | Chiều rộng (mm) | Chiều cao (mm) | Trọng lượng lý thuyết (kg/m) | Ứng dụng |
| A2701Q | 2700 | 38 | 12 | 0,18 kg/m | Thích hợp cho sàn dày 12-15mm |
| A2702Q | 2700 | 45 | 13 | 0,242kg/m | Thích hợp cho sàn dày 12-14mm |
| A2705Q | 2700 | 48 | 11.6 | 0,23kg/m | Thích hợp cho sàn dày 8mm |
| A2706Q | 2700 | 51.5 | 14.85 | 0,283kg/m | Thích hợp cho sàn dày 12 mm |
| A2707Q | 2700 | 33.85 | 14.8 | 0,242kg/m | Thích hợp cho sàn dày 12 mm |
Giám đốc bán hàng: Aileen
ĐT: +86 13929113888
WhatsApp: +86 13929113888
Email: ck_aileen@createking.com
Địa chỉ nhà máy: Số 3 đường Mingsha South, Khu công nghiệp Xiajiao, thị trấn Danzao, quận Nam Hải, Phật Sơn, Quảng Đông, Trung Quốc 528223